ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาครับ มาไฟล์นามสกุล .AI เอามาลงเป็นลายปักเลยได้ไหมครับ  (อ่าน 109 ครั้ง)

ออฟไลน์ เบสท์

• เด็กใหม่
  • *
  • พลังน้ำใจ 1
  • จักรปัก: ยังไม่มีจักรครับ แต่อยากเรียนรู้ครับ
  • โปรแกรม: ไม่มีโปรแกรมใช้ครับ พึ่งจะหัดเรียนรู้
ขอความอนุเคราะห์พี่ๆแปลงเป็นลายปักให้หน่อยได้ไหมครับ

ออฟไลน์ หน่อย

• หัวหน้าโรงปัก
  • พลังน้ำใจ 24
  • ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
  • จักรปัก: Richpeace
  • โปรแกรม: wing xp
Re: ปรึกษาครับ มาไฟล์นามสกุล .AI เอามาลงเป็นลายปักเลยได้ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม ,2017 เวลา 09:31:02 น. »
ไม่ได้ค่ะต้องเอารูปมาตีลายในโปรแกรมตีลายก่อนค่ะแล้วค่อยเอามาปักได้ค่ะ

• เด็กใหม่
  • *
  • จักรปัก: ยังไม่มีจักรครับ แต่อยากเรียนรู้ครับ
  • โปรแกรม: ไม่มีโปรแกรมใช้ครับ พึ่งจะหัดเรียนรู้
Re: ปรึกษาครับ มาไฟล์นามสกุล .AI เอามาลงเป็นลายปักเลยได้ไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม ,2017 เวลา 14:11:18 น. »
ขอบคุณมากๆนะครับ ผมไม่มีโปรแกรมครับเลยมาขอรบกวนพี่ๆในกลุ่ม โดยการนำรูปอัพเดทมาให้ เผื่อพี่ๆทำแจก

ออฟไลน์ tontomo

• ทำวันนี้ให้ดีที่สุด เพื่อวันพรุ่งนี้ที่ดีกว่า
  • เด็กใหม่
  • *
  • ก้าวไปข้างหน้า.ด้วยความพยายาม.แบ่งปันสิ่งดีดี.เพื่อมิตรภาพ.
  • จักรปัก: Feiya 20หัว 3ตัว
  • โปรแกรม: wilcom 2006 Win7,Wing
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 26 กรกฎาคม ,2017 เวลา 00:06:45 น. »
พอได้ไหมครับ

• เด็กใหม่
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 26 กรกฎาคม ,2017 เวลา 08:59:10 น. »
ขอบพระคุณมากครับพี่ ที่กรุณาทำให้