ผู้เขียน หัวข้อ: ผม อยากได้โปรแกรม TAJIMA DG ML BY PLUSE ครับซื้อได้ที่ไหนครับช่วยแนะนำด้วยครับ  (อ่าน 639 ครั้ง)

ออฟไลน์ nookza

• เด็กใหม่
  • *
  • พลังน้ำใจ 1
  • จักรปัก: tajima TMFX
  • โปรแกรม: TAJIMA DG ML BY PLUSE
ผมรบกวนเพื่อนช่วยหา โปรแกรม TAjima ครับ หรือแนะนำก้ได้ครับ

ออฟไลน์ dracculla

• เด็กใหม่
  • *
  • พลังน้ำใจ 0
  • จักรปัก: Tajima
  • โปรแกรม: Tajima
Re: ผม อยากได้โปรแกรม TAJIMA DG ML BY PLUSE ครับซื้อได้ที่ไหนครับช่วยแนะนำด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 08 กันยายน ,2016 เวลา 08:40:19 น. »
ส่งรายละเอียดในข้อความแล้วนะครับ

ออฟไลน์ bobblahblah

• เด็กใหม่
  • *
  • พลังน้ำใจ 0
  • จักรปัก: Happy701
  • โปรแกรม: iCliqq, WilcomE2
ส่งรายละเอียดในข้อความแล้วนะครับ

ขอคำแนะนำด้วยครับ

ออฟไลน์ changphan

• ช่างตีบล๊อก
  • **
  • พลังน้ำใจ 11
  • จักรปัก: HAPPY
  • โปรแกรม: wilcom 2006
Re: ผม อยากได้โปรแกรม TAJIMA DG ML BY PLUSE ครับซื้อได้ที่ไหนครับช่วยแนะนำด้วยครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 28 ธันวาคม ,2017 เวลา 22:54:30 น. »
ขอทราบรายละเอียดด้วยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ PHICHET

• ศิลปะ คือ อะไรก็ได้ แต่ อะไรก็ได้ ไม่ใช่ศิลปะ
  • ผู้จัดการโรงปัก
  • พลังน้ำใจ 40
  • จักรปัก: Tajima Neo
  • โปรแกรม: Artist Plus
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 29 ธันวาคม ,2017 เวลา 13:29:14 น. »
ติดต่อ บ.สติทซ์เทคโนโลยี  เลยครับ  มีช้วร์  แต่ราคา  ประมาณว่า   แปดหมื่น  ถึง หนึ่งแสนสองหมื่น   ประมาณนี้  ไม่ช้วร์เรื่องราคานะ   โทรเลย 02-464-9841-5