ผู้เขียน หัวข้อ: สกรีนสีขาว ลงเสื่อสีดำแล้วมีปัญหาครับ  (อ่าน 32 ครั้ง)

ออฟไลน์ Equiinox

• เด็กใหม่
  • *
  • พลังน้ำใจ 0
  • โปรแกรม: PhotoShop
สกรีนสีขาว ลงเสื่อสีดำแล้วมีปัญหาครับ
« เมื่อ: วันที่ 11 กุมภาพันธ์ ,2018 เวลา 09:15:38 น. »
ผมลองสกรีนสีขาว ลงเสื้อสีดำแล้วมันไม่ชัดเลยครับ
ขาดๆ จางๆ ไม่ชัดเลย มันเป็นเพราะ อะไรเหรอครับ
มือใหม่ !! สุดๆเลยครับ

ถ้าเป็นที่สีแนะนำสีที่ใช่กันหน่อยได้มั่ยครับ สีขาวมันดูเหนียวๆ มันมีน้ำยาผสมไหมครับ ผมเคยเห็นกระทู้นึงบอกให้เอาน้ำเปล่าผสม
ทำได้ไหมครับ แนะนำหน่อยนะครับขอบคุณครับบ