ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแกรม Wilcom E1.8 , E2 , E3 ราคาพิเศษ เฉพาะสมาชิกเว็บ sewsense เท่านั้น!!!  (อ่าน 6422 ครั้ง)

ออฟไลน์ kriangkraiw

• RiCOMA, KANZEN www.SKTthai.com
  • ผู้บริหารโรงปัก
  • พลังน้ำใจ 289
  • ยินดีให้คำปรึกษาเกี่ยวกับงานปักทุกเรื่องครับ
  • จักรปัก: RiCOMA, KANZEN
Re: โปรแกรม Wilcom E1.8 , E2 , E3 ราคาพิเศษ เฉพาะสมาชิกเว็บ sewsense เท่านั้น!!!
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: วันที่ 27 มิถุนายน ,2016 เวลา 10:30:11 น. »
ตามที่คุณ Warachai ตอบเลยครับ

ต้องโหลดตัว Service Pack 3 มาลงครับ ถึงจะถูกแก้ไขในส่วนของ Pirate software ครับ

ปัญหานี้จะถูกแก้ไขหลังจากลง Service Pack 3 ครับ

https://www.wilcom.com/en-us/gethelp/support/downloadcenter.aspx

เกรียงไกร

SKT. EMBROIDERY CO., LTD.

เครื่องปักคอมพิวเตอร์ SWF Brother RiCOMA KANZEN
เครื่องพิมพ์เสื้อดิจิตอล Brother GT-3
เครื่องทำบล๊อกสกรีน RISO QOCCOPRO
เครื่องตัดสติ๊กเกอร์ GRAPHTEC
ไหมปัก Bright เพื่อนที่รู้ใจ...ในงานปัก

บริการด้วยใจ...ที่เป็นหนึ่ง
www.SKTthai.com
www.facebook.com/SKTembroidery

ออฟไลน์ PHICHET

• ศิลปะ คือ อะไรก็ได้ แต่ อะไรก็ได้ ไม่ใช่ศิลปะ
  • ผู้จัดการโรงปัก
  • พลังน้ำใจ 40
  • จักรปัก: Tajima Neo
  • โปรแกรม: Artist Plus
Re: โปรแกรม Wilcom E1.8 , E2 , E3 ราคาพิเศษ เฉพาะสมาชิกเว็บ sewsense เท่านั้น!!!
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: วันที่ 27 มิถุนายน ,2016 เวลา 18:07:52 น. »
หลังจากที่ติดตั้ง SP3 แล้ว  ไม่เตือนข้อความละเมิดลิขสิทธิ์แล้วครับ   แต่ยังไม่สามารถเปิดไฟล์จากเวิร์คโฟร์มาวิลคอมได้    ใน About wilcom    ก็ไม่มี  Option On   แก้ไขหรือตั้งค่าตรงไหนครับ

• RiCOMA, KANZEN www.SKTthai.com
  • ยินดีให้คำปรึกษาเกี่ยวกับงานปักทุกเรื่องครับ
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: วันที่ 28 มิถุนายน ,2016 เวลา 10:28:28 น. »
หลังจากที่ติดตั้ง SP3 แล้ว  ไม่เตือนข้อความละเมิดลิขสิทธิ์แล้วครับ   แต่ยังไม่สามารถเปิดไฟล์จากเวิร์คโฟร์มาวิลคอมได้    ใน About wilcom    ก็ไม่มี  Option On   แก้ไขหรือตั้งค่าตรงไหนครับ

Design Workflow ที่ใช้อยู่ จะเป็นโปรแกรมที่ต้องซื้อมาใช้งาน
จะไม่สามารถใช้ร่วมกับ E2 นี้ได้ครับ
แต่จะมีโปรแกรมที่ทำงานคล้ายกันแถมมาให้ในแผ่นโปรแกรม E2 คือ

Design explorer เราสามารถเลือกให้ install ได้ ตอนเวลาติดตั้งโปรแกรมครับ
ให้เลือก install modify แบบ custom ให้เลือก install Design explorer ครับ

เกรียงไกร

เครื่องปักคอมพิวเตอร์ SWF Brother RiCOMA KANZEN
เครื่องพิมพ์เสื้อดิจิตอล Brother GT-3
เครื่องทำบล๊อกสกรีน RISO QOCCOPRO
ไหมปัก Bright เพื่อนที่รู้ใจ...ในงานปัก

www.facebook.com/SKTembroidery

ออฟไลน์ onusa

• เด็กใหม่
  • *
  • พลังน้ำใจ 0
  • จักรปัก: happy
  • โปรแกรม: wilcom
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: วันที่ 08 ตุลาคม ,2016 เวลา 13:23:05 น. »
จะมีจัดให้อีกรอบไหมค่ะ

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: วันที่ 10 ตุลาคม ,2016 เวลา 10:56:44 น. »
จะมีจัดให้อีกรอบไหมค่ะ

มีช่วงนี้ครับ จัดสัมมนาครอบครัวคนปักครั้งที่ 5
www.facebook.com/SKTEmbroidery/

เกรียงไกร

ออฟไลน์ onusa

• เด็กใหม่
  • *
  • พลังน้ำใจ 0
  • จักรปัก: happy
  • โปรแกรม: wilcom
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: วันที่ 12 กรกฎาคม ,2017 เวลา 10:35:32 น. »
สนใจE1.8 ตอนนี้ยังมีอยู่ไหมค่ะ

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม ,2017 เวลา 09:28:03 น. »
สนใจE1.8 ตอนนี้ยังมีอยู่ไหมค่ะ

ยังมีโปรโมชั่นครับ เพิ่งเสร็จจากงาน GFT2017 ไป
โปรโมชั่นถึงสิ้นเดือนนี้ครับ

Wilcom Embroidery Studio E1.8 + Coreldraw X4 ในราคาพิเศษ 19,900 บาท จากราคาปกติ 25,000 บาท

Wilcom Embroidery Studio E2 + Coreldraw X5 ในราคาพิเศษ 29,900 บาท จากราคาปกติ 35,500 บาท

Wilcom Deco Studio E3 + Coreldraw X6 ในราคาพิเศษ 29,900 บาท จากราคาปกติ 40,000 บาท

สนใจติดต่อได้ที่ SKT. 028901213
ขอบคุณครับ
เกรียงไกร

เครื่องพิมพ์ Sublimation EPSON