ผู้เขียน หัวข้อ: Brother PE 770, Brother PE500 และสะดึง PE770 PE500 NV90 SE400  (อ่าน 8602 ครั้ง)

unerror

• บุคคลทั่วไป
Brother PE 770, Brother PE500 และสะดึง PE770 PE500 NV90 SE400
« เมื่อ: วันที่ 27 เมษายน ,2013 เวลา 21:36:37 น. »

จำหน่ายจักรปักคอมพิวเตอร์ Brother PE770 และ Brother PE500 จัดส่ง ติดตั้งและรับประกันตัวเครื่อง 1 ปี

ขายจักรปักคอมพิวเตอร์ ยี่ห้อ Brother รุ่น Pe770 และ Brother PE500 ปักสวย ใช้งานง่าย เหมาะสำหรับ ผู้ต้องการเริ่มทำธุรกิจ งานปัก ร้านขายชุดนักเรียน สอนโดยผู้ใช้งานและทำธุรกิจขายชุดนักเรียนจริงๆ ประสบการณ์ตรงค่ะ และที่ร้านมีวัสดุอุปกรณ์ของจักรขายทั้งหมด เข็มจักรเล็ก ไหม ด้ายล่าง สะดึงทุกขนาด น้ำมันจักร วีเรเน่ สำหรับบริการลูกค้า ต้องการอะไรเพิ่มเติมสั่งได้เลยค่ะ
ติดตามความเคลื่อนไหวของทางร้านได้ที่https://www.facebook.com/Theptaweesub
หน้า Web  ของทางร้านค้าค่ะhttp://www.theptaweesub.com/
ติดต่อโบว์ได้ที่เบอร์  086-3452658
Line ID: bow_theptaweesub

****และข่าวดีของลูกค้าโบว์นะค่ะ ตอนนี้โบว์สามารถนำเข้าอะไหล่ของจักร Brother Pe770จากอเมริกาได้แล้ว ดังนั้นโบว์สามารถสั่งอะไหล่ของ Brother Pe 770 ได้ทุกชิ้นแล้วค่ะแม้กระทั้งน๊อต 1 ตัว ก็สั่งได้จ้า ซ่อมได้ทุกกรณีค่ะ*****

เนื่องจากลูกค้าโทรมาสอบถามเยอะ ขออธิบายนะค่ะ
1.ประเด็นรับประกันตัวเครื่อง 7 วัน เนื่องจากจักรเดินทางมาไกล อาจมีกระทบกระเทือนบ้าง แต่ตอนนี้โบว์เทสทุกตัวก่อนส่งแล้วค่ะ รับรองไม่มีปัญหาแน่นอน
2.โบว์รับประกันตัวเครื่อง 1 ปี คือเครื่องเสียจากตัวจักรเอง เช่น มอเตอร์ สายพาน แต่ถ้า ลูกค้า ทำเสียเอง เช่นตกแตก ลืมต่อหม้อแปลง คงเครมไม่ได้นะค่ะ แต่โบว์จะรับซ่อม และต้องรออะไหล่ และจ่ายเงินเองค่ะ
3. ราคาที่โบว์ขาย คือโบว์เน้น งานบริการค่ะ จริงใจ ไม่ปิดบังตัวเอง ส่งด้วยตัวเองทุกตัว เพราะโบว์สอนการใช้ การทำตลาดด้วย ปรึกษาได้ทุกเรื่อง เป็นเพื่อน เป็นพี่น้องกันค่ะ ของแถมครบ สะดึง ไหม วีเรเน่ หม้อแปลง ใช้งานได้เลย ใครอยากเริ่มต้นธุรกิจชุดนักเรียน ธุรกิจปัก ก็ปรึกษาได้ ยินดีเสมอ

Brother PE770 = 45000 บาท มีส่วนลด หากมารับเองค่ะ
--- รับประกันตัวเครื่อง7วัน ถ้ามีปัญหา เปลี่ยนเครื่องใหม่ให้เลยค่ะ และรับประกันตัวเครื่อง 1 ปี
--- จัดส่ง ติดตั้ง และสอนการใช้งาน และพิเศษสำหรับลูกค้าที่ไม่ต้องจัดส่งและไปสอน มีส่วนลดพิเศษค่ะ
--- แถมโปรแกรม
--- แถมลายปักค่ะ ลายปักตราโรงเรียนต่างๆ กว่า 2000 ลาย ฟรีค่ะ
--- แถมสะดึงปักเสื้อนักเรียน 4”x4” 1 อัน มูลค่า 1750 บาท ไม่ต้องซื้อ ไม่ต้องหา แถมให้ค่ะ
--- แถมสะดึงปัก (มากับจักร) 5”x7” 1 อัน
--- แถมสะดึง 1"*2" นิ้ว 1 อัน
--- แถมหม้อแปลง
--- แถมไหมปัก
--- แถมวีเรเน่
รวมของแถมมูลค่ากว่า 4000 บาท
--- ความเร็ว 650 ฝีเข็ม / นาที
--- ระบบร้อยไหมอัตโนมัติ ใช้เวลาไม่เกิน 5 วินาที ในการเปลี่ยน ไหม
**** สินค้าเป็นสินค้าใหม่ ไม่ใช่มือสอง
****ชำระเงินเต็มจำนวนในวันที่มารับเองที่ร้าน และจัดส่งแบบพัสดุเก็บเงินปลายทาง หรือ ถ้าสั่งจองต้องโอนเงิน 5000 บาท ค่ะ

คุณ เบญจวรรณ ได้ลงทะเบียนเสร็จสมบูรณ์     
สอบถามเกี่ยวเอกสารเพิ่มเติม  ติดต่อ    แอดมินเว็บ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 14 กันยายน ,2013 เวลา 00:32:16 น. โดย Pong »