ผู้เขียน หัวข้อ: เตือนสมาชิกในการซื้อขายจักรปัก  (อ่าน 11956 ครั้ง)

ออฟไลน์ PS_YO

• เด็กใหม่
  • *
  • พลังน้ำใจ 0
  • จักรปัก: ยังไม่มี แต่อยากมีครับ
  • โปรแกรม: ยังไม่รู้ แต่อยากศึกษาครับ
Re: เตือนสมาชิกในการซื้อขายจักรปัก
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: วันที่ 26 พฤศจิกายน ,2013 เวลา 09:03:41 น. »
ขอบคุณมากครับสำหรับคำแนะนำต่างๆ  ตอนนี้สนใจอาชีพด้านนี้อยู่กำลังศึกษาหาข้อมูล และสะสมทุนอยู่ ตอนนี้พยามสะสมข้อมูลต่างๆจากกระทู้ในเว็ปนี้นั่นแหละครับ ได้ความรู้ด่านนี้เพิ่มขึ้นมาเยอะเลยครับ