ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้าพ่อจักร  (อ่าน 7088 ครั้ง)

ออฟไลน์ tudemb

• หัวหน้าโรงปัก
  • พลังน้ำใจ 50
  • จักรปัก: SWF 6 เข็ม
  • โปรแกรม: WingXP
Re: เจ้าพ่อจักร
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: วันที่ 03 พฤษภาคม ,2017 เวลา 21:15:12 น. »
สวัสดีทุกท่านคร้าบบบ

อัพรายปี ^_^

อัพรูปวัยรุ่นที่อุ้มบ้างครับ อยากเห็น ปัจจุบัน

เมื่อปีที่แล้วเข้ามาผิดเวลาอัพเลยไม่ได้คุยด้วย
เรื่องเห็นเสื้อเก่าแล้วปักให้ฟรี  ระวังหน้าแตกนะครับ
เมื่อ10ปีก่อน ผมคิดและทำมาแล้ว ผลหรือครับ
พอเจอลูกค้าคนที่2 เท่านั้นเอง หงายเก๋งเลย
ลูกค้าว่า  ผมไม่ใช่ขอทาน ถึงจะจนก็มีตังค์จ่าย
...อยู่ทางใต้มาก็นาน ทั้งๆที่รู้อยู่ว่า ตนใต้มีศักดิ์ศรี
แต่ไม่นึกว่า  ถึงจะจน ก็ไม่ทิ้งลาย...